MBOLEA ZA FOMI

Viwango vya Matumizi kwa
Mazao ya Mbogamboga

Mbolea za FOMI ni mbolea zinazozalishwa nchini
Tanzania na ITRACOM FERTILIZERS LIMITED.
Mbolea hizi ni mseto wa mbolea za asili ikiwemo
samadi na mbolea za chumvichumvi.

Mbolea za FOMI zina faida kubwa tano kama

ifuatavyo:

« Kutoa virutubisho vya mimea

+ Kuboresha muundo wa udongo

+ Kuongeza uwezo wa udongo kutunza maji

+ Kuongeza utendaji kazi wa viumbe kwenye
udongo

+ Kuongeza uingizaji wa maji na hewa kwenye
udongo.

Kwa hiyo, Mbolea za FOMI zinaongeza uwezo wa
mimea kufyonza virutubisho toka ardhini
kupelekea kuongezeka kwa uzalishaji wa mazao
na tija.

ITRACOM Fertilizers Limited inazalisha aina
tofauti za Mbolea za FOMI ambazo ni:

« FOMI OTESHA: Mbolea ya kupandia

« FOMI KUZIA: Mbolea ya kukuzia mazao ya
nafaka na mbogamboga

< FOMI NENEPESHA: Mbolea ya kukuzia
mazao ya mizizi

< FOMI CROP-SPECIFIC: Mbolea mahsusi
kwa mazao maalum hasa ya biashara

Moles va Rusube
Misiea ya Rusuby

FOMI OTESHA FOMI KUZIA FOMI NENEPESHA

KIWANGO CHA MATUMIZI YA MBOLEA
ZA FOMI KWENYE MCHICHA
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MBOLEA ZA FOMI

FOMI OTESHA Huongeza Mavuno na Kuboresha
9%N 22%P20s 4K20 13Ca0 2%MgO Afya ya Udongo
Mbolea ya Kupandia Mazao ya Chakula
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Nafaka na Mbogamboga
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FOMI NENEPESHA
11%N 22%K20 4%Ca0 2%MgO
Mbolea ya Kunenepesha
Mazao ya Mizizi
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